Video Gallery

#DawasaTunakuhitaji

Katibu mkuu Wizara ya Maji Prof Kitila Mkumbo awataka Mamlaka za Maji Nchini kutenga siku maalum kusikiliza na kutoa mrejesho Kero za Wananchi. #DawasaTunakuhitaji

Posted On: Jun 17, 2019

#DawasaTunawahitaji

Mamlaka ya Majisafi na Majitaka Dar es Salaam DAWASA inawakumbusha wateja wote waliopo Dar es Salaam na Pwani kulipia huduma ya maji mara baada ya kupokea bili ya mwezi. Wateja wanaweza kulipia bili zao za maji kupitia mtandao wa simu wa Tigo. #DawasaTunawahitaji

Posted On: May 24, 2019

Maji yameanza kuingia tenki la Mbagala.

Maji yameanza kuingia tenki la Mbagala. Tenki hilo lililo katika mnara wenye urefu wa mita 15 lina ujazo wa lita 500,000. Maji haya yatakuwa yanasambazwa katika maeneo ya Mbagala mission, Zakhiem, Kijichi, Kibonde maji na Mbagala Baghdad.#DawasaTunawahitaji

Posted On: May 23, 2019

AHADI YA ENG LUHEMEJA KWA DAWASA NA WATANZANIA WA DAR ES SALAAM

AHADI YA ENG LUHEMEJA KWA DAWASA NA WATANZANIA WA DAR ES SALAAM

Posted On: Jan 15, 2019