Menejimenti

board Profile
Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu
Kiula Makalla Kingu

Directors

board Profile
Mkurugenzi wa Rasilimali watu na Utawala
Bernadetha Mkandya
board Profile
Mkurugenzi wa Biashara
Ritamary Lwabulinda
board Profile
Mkurugenzi wa Ugavi na Manunuzi
Hellen Lubogo
board Profile
Mkurugenzi wa Ukaguzi wa ndani
Rosemary Lyamuya
board Profile
Mkurugenzi wa Mipango, utafatiliaji na Tathmini
Paul Sulley
board Profile
Mkurugenzi wa Fedha
Sais Kyejo
board Profile
Mkurugenzi wa Miradi
Eng. Ramadhani Mtindasi
board Profile
Mkurugenzi wa Usambazaji na Uzalishaji maji
Eng Shabani Mkwanywe
board Profile
Director of Waste Water Management and Sanitation
Eng. Lydia Ndibalema
board Profile
Mkurugenzi wa Sheria
Florence Yamat

Heads of Unit

board Profile
Mkuu wa Kitengo cha Udhibiti Ubora
Eng Christopher Christian
board Profile
Mkuu wa Kitengo cha Mazingira
Eng. Modester Mushi
board Profile
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Tehama
Charles Kayuza
board Profile
Kaimu Mkuu Kitengo cha Mawasiliano
Everlasting Lyaro

Managers

board Profile
Customer care Manager
Dorine Kiwango
board Profile
Revenue Manager
Edgar Zawayo
board Profile
Manager of Administration
Bernadetha Mwabusila
board Profile
Administration Manager
Stella Fumbuka
board Profile
Off-grid Water Supply Manager
Lilian Masilago
board Profile
Meneja wa Usambazaji maji
Tyson Mkindi
board Profile
Waste water Treatment Management Manager
Eng. Jolyce Mwanjee
board Profile
Wastewater Infrastructure Management Manager
Eng. Erick Jackson
board Profile
Supplies Manager
Demetrida Sospeter
board Profile
Water Supply Project Development Manager
Valentine Fredrick Njau
board Profile
Wastewater Project Development Manager
Mhandisi Bernard Chonjo
board Profile
Wami Plant Manager
Mhandisi Immaculata Msilama
board Profile
Lower Ruvu Plant Manager
Mhandisi Edward Mkilanya
board Profile
Boreholes Manager
Salah Issack Tarimo
board Profile
Ruvu Juu Plant Manager
Mhandisi Deusdedit Rwegasira
board Profile
Finance Manager
Grace Kasongwa
board Profile
Billing Manager
Bi. Asimwe Rukiko

Managers

board Profile
Tabata Regional Manager
Boniface Philemon
board Profile
Kawe Regional Manager
Judith Singinika
board Profile
Temeke Regional Manager
Crossman Makere
board Profile
Magomeni Regional Manager
Julieth John
board Profile
Kigamboni Regional Manager
Tumaini Muhondwa
board Profile
Ilala Regional Manager
Honest Makoi
board Profile
Chalinze Regional Manager
Eng. Pascal Fumbuka
board Profile
Bagamoyo Regional Manager
Christian Kaoneka
board Profile
Kisarawe Regional Manager
Alex Ngwandu
board Profile
Ukonga Regional Manager
Mhandisi Sirila Kimario Josephat
board Profile
Mapinga Regional Manager
Abraham Mwanyamaki
board Profile
Kinondoni Regional Manager
Erasto Emmanuel Mbwambo
board Profile
Kibaha Regional Manager
Alpha Ambokile
board Profile
Mkuranga Regional Manager
Gilbert Massawe
board Profile
Tegeta Regional Manager
Victoria Masele
board Profile
Mbagala Regional Manager
Mhandisi Redemptor James Bigirwa
board Profile
Kinyerezi Regional Manager
Burton Mwalupaso
board Profile
Mivumoni Regional Manager
Mhandisi Felchesm Kimaro
board Profile
Mabwepande Regional Manager
Haruna Taratibu
board Profile
Makongo Regional Manager
Mhandisi Mkashida Bazili Kavishe
board Profile
Mlandizi Regional Manager
Eng Damson Mponjoli
board Profile
Kibamba Regional Manager
Elizabeth Sankere
board Profile
Ubungo Regional Manager
Eng Edson Robert