twitter
facebook
youtube
instagram
whatsApp
Zabuni
Barua Pepe za Wafanyakazi
Maswali Yanaoulizwa
Wasiliana Nasi
Ripoti Tatizo
Online Application Portal
ENGLISH
KISWAHILI
Wizara ya Maji
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
DAWASA Quality Policy
Dira na Dhamira
Muundo wa Taasisi
Utawala
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Miradi Inayokuja
Media Centre
Habari
Matukio
Photo Gallery
Video Gallery
Taarifa kwa Umma
Nyaraka
Sera na Sheria
Kanuni
Fomu
Tozo
Kipeperushi
TAARIFA ZA FEDHA NA UKAGUZI KWA MWAKA
Vifaa
Ruvu Chini
Mtoni
Majitaka
Ruvu Juu
Huduma Zetu
Home
Habari
Habari
27 Aug 2026
DAWASA YAANZA MSAKO KWA WANAOJIUNGANISHI...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es salaam (DAWASA) imefanya operes...
27 Aug 2026
DAWASA YAFIKA MIKOCHENI KUTATUA CHANGAMO...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar Es Salaam (DAWASA) imetatua changa...
27 Aug 2026
DAWASA, WADAU WAKUTANA KUJADILI MABORESH...
Wadau wa huduma za maji katika Mikoa ya Dar es salaam na Pwani wamekutana kujadi...
27 Aug 2026
LITWAPASI WABORESHEWA MIUNDOMBINU YA MAJ...
Wakazi zaidi ya 200 kunufaika na maboresho hayo Mamlaka ya Maji na Usafi wa M...
27 Aug 2026
ILALA KOTA WAFIKIWA NA DAWATI LA HUDUMA...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) imeendelea kute...
27 Aug 2026
MTAMBO WA KISASA WA MAJITAKA MBEZI BEACH...
Ujenzi wa mtambo wa kuchakata majitaka Mbezi Beach, uliopo Wilaya ya Kinondoni,...
21 Aug 2026
DAWASA YAWAANDAA WANAFUNZI KULINDA MIUND...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) imetoa elimu ya...
21 Aug 2026
BWAWA LA KIDUNDA: MRADI MKAKATI WA KUKAB...
Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Wizara ya Maji inaendelea ku...
21 Aug 2026
DAWASA YAIMARISHA UFUATILIAJI WA MTO RUV...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) imeongeza mikak...
21 Aug 2026
DAWASA YABORESHA MTANDAO WA MAJITAKA KAT...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) inaendelea na z...
21 Aug 2026
DAWASA YAJA NA SULUHISHO HUDUMA TABATA B...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) imekutana na wa...
06 Aug 2026
PAMPU MPYA ZAENDELEA KUFUNGWA RUVU JUU,...
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar Es Salaam (DAWASA) imeendelea na z...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
64
65
›