Wizara ya Maji

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)

TIRA Logo
TAARIFA KWA UMMA - MATENGENEZO YA BOMBA CHANGANYIKENI NA MAKONGO
22 Jul, 2026 Pakua

TAARIFA KWA UMMA

 MATENGENEZO YA BOMBA CHANGANYIKENI NA MAKONGO

21.7.2026
 
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) inawatangazia Wateja na Wananchi  wa  maeneo ya Changanyikeni na Makongo,  kutakuwa na ukosefu wa huduma ya Maji kwa muda wa Saa 9 kuanzia Saa 5 Asubuhi siku ya Jumanne, Julai 21, 2026 hadi Saa 2 Usiku.

Sababu: Kuruhusu matengenezo ya bomba la inchi 16 linalopeleka maji Changanyikeni kutoka Kituo cha Kusukuma maji Makongo.

Maeneo yatakayoathirika
Mtipesa, Kibululu, Ronda Mnalani, Kona Ajabu, Kingstone, Kwa Mongela, Shule ya Sekondari Makongo, Njia Panda Ronda, Kwa Njau, Barabara ya Mtaa wa Ng'ombe, Mtaa wa Atido, Downvialley , Kwa Diwani, Kwa Uombe na Serikali ya Mtaa Makongo Orlex,  Mambosasa, Mbezi Madukani, St. Columbus, Chongoro, Kanisa Katoriki, Kwa Mlaki, Saiberia na George Washington

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja 
181 (bila malipo) au 0735 202 121(WhatsApp tu)

Imetolewa na 
Kitengo cha Mawasiliano.