



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MAJI  
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM



## TAARIFA KWA UMMA

# UKOSEFU WA HUDUMA YA MAJI KWA WATEJA BAGAMOYO HADI KATIKATI YA JIJI

21/11/2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (**DAWASA**) inawatangazia Wananchi wanaohudumiwa na mtambo wa uzalishaji maji Ruvu Chini kuwa, kutakuwa na ukosefu wa Huduma ya maji kwa wastani wa Saa 12 kila siku kwa siku za **Jumamosi 23.11.2024** na **Jumapili 24.11.2024**

***Muda: Saa 3 Asubuhi hadi saa 12 Jioni***

### **Sababu:**

Kuruhusu Matengenezo ya miundombinu itakayosaidia kuimarisha hali ya upatikanaji wa umeme katika Wilaya ya Bagamoyo, Mkoani Pwani.

Maeneo yatakayoathirika ni;

**Bagamoyo, Mapinga, Mabwepande, Bunju, Tegeta, Mbweni, Boko, Kunduchi, Salasala, Goba, Mivumoni, Kawe, Lugalo, Makongo, Chuo Kikuu Dar, Mwenge, Kijitonyama, Mikocheni, Msasani, Oysterbay, Masaki, Mwananyamala, Kinondoni, Magomeni, Kigogo, Chang'ombe, Keko, Kurasini, Kigamboni, Airport, Kiwalani, Buguruni, Vingunguti, Ilala na Katikati ya mji.**

***Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza.***

**Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja  
0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)**

**Everlasting Lyaro**

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano